มีอู่ซ่อมเกียร์ งานระดับคุณภาพ ราคาสุดประทับใจมาแนะนำครับ - page 2 - 98-02 Shop & Garage - Accord9802Club
เครื่องยนต์ เกียร์ เบรค คลัทช์ ระบบไฟฟ้า และ อื่นๆ ไฟซีนอน Xenon LED ไฟโปรเจคเตอร์
MSD Blaster SS Coil อะไหล่งูเห่ามือสอง ไดชาร์จ,คอมแอร์,กระจกมองข้าง,ไอดี,ฝาวาล์ว

ผู้เขียน หัวข้อ: มีอู่ซ่อมเกียร์ งานระดับคุณภาพ ราคาสุดประทับใจมาแนะนำครับ  (อ่าน 57744 ครั้ง)

ออฟไลน์ mangpooka

• Honda 125 CC.
  • *
  • Windows XP Windows XP
  • Browser:
  • Chrome 26.0.1410.64 Chrome 26.0.1410.64
ลงต่อๆๆๆๆๆๆๆให้หมด

• *
  • Browser:
  • Chrome 25.0.1364.97 Chrome 25.0.1364.97
เอารูปผลงานมาฝากคร้า หลังจากที่หายไปนานพอดีติดงานยุ่งมากๆๆๆๆเลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ก.ค. 2013, 17:21:29 โดย mangpooka »

• *
  • Linux Linux
  • Browser:
  • Chrome 28.0.1500.94 Chrome 28.0.1500.94
หลังจากที่รอมานานทางอู้รับเครดิตแล้วค่ะ

ออฟไลน์ Todsagun [ฺBlackMaFia]

• บ๊อบ 085-818-8828
  • Administrator
  • สมาชิกนานแล้ว
  • คนจริง ใจต้องนิ่ง.แล้วหญิงจะกรี๊ด..จำไว้ลูก.
  • Browser:
  • Firefox 24.0 Firefox 24.0
ขออภัยครับ เข้ามาแนะครับ ผ้าครัชที่ลงในรูปนั้น ของเทียมครับ วรจักรมีขาย แผ่นละ 120 บ.ถ้าของเบิก 0 แผ่น
ละ 547 บ.ครับ กรองเกียร์ก็ของปลอม ลูกละ 400 ของ 0 ราคา 1500 คับ ถ้าใช้ของวรจักรแบบนี้ ราคาของทั้ง
ชุด เปลี่ยนหมดจิงๆรวมทั้งชุด ไม่เกิน 4,000 บ.ค่าแรงทำเกียร์ เต็มที่ 5,000 ราคารวม 10,000 เดียวเอง ..
ถ้าแบบนี้ ผมทำในราคาแค่ 10,000 บ.ครับ แต่ไม่รับประกัน เพราะวัสดุไม่มีคุณภาพ เราไม่กล้ารับประกันครับ
ลองคิดดู เขามีกำไรเท่าไหร่ครับ..
อยู่อย่างเสือ..จะซื่อสัตย์ ให้เหมือนดัง..หมา...
**รับโอเวอร์ฮอนร์เกียร์ G5,G6 งูเห่า และ G7..สายตรงซ่อมงูเห่า**

• *
  • Mac OS X Mac OS X
  • Browser:
  • Safari 6.0 Safari 6.0
ทางร้านยินดีรับบัตรแล้วนะค่ะ

• *
  • Browser:
  • Chrome 29.0.1547.57 Chrome 29.0.1547.57
นำรูปผลงานมาฝากค่ะ

ติดตามผลงานได้ที่ facebook อู่เปาออโต้ นะค่ะ monkey70 monkey70 monkey70

ออฟไลน์ R-Na

• *
  • ชู้ ทาง ไลน์
  • Mac OS X Mac OS X
  • Browser:
  • Safari 6.0 Safari 6.0
สวัสดีค่ะ สมาชิก9802วันนี้ปูมีเรื่องจะมาแนะนำค่ะ พอดีว่ารถของหนูเกียร์พังหนูก็เลยเข้ามาหาข้อมูลใน9802เรื่องซ่อมเกียร์ก็เลยเจอห้วข้อนี้(มีอู่ซ่อมงานเกียร์งานระดับคุณภาพราคาสุดประทับใจ)ก็เลยลองโทรไปดูค่ะ ก็ได้คุยกับพี่คนหนึ่งซึ่งพี่เค้าพี่เค้าไม่ได้เป็นอู่ซ่อมรถแต่พี่เค้าเคยเข้าไปใช้บริการมาซึ่งตอนนั้นพี่คนนี้ได้เข้าไปทำ เค้าบอกว่าอู่นี้ทำจบ ซึ่งตอนนั้นพี่เค้าใช้accord 9802 เหมือนเรา แต่มพอผ่านไป1ปีพี่เค้ามาใช้accord03จึงได้กลับเค้าไปทำกับอู่นี้อีกทีหนึ่งแล้วเปิดกระทู้ให้เจ้า ของอู่ดู ก็เห็นมีคนเข้าไปทำแล้วไม่จบก็เลยตัดสินใจเปลี่ยนอู่ บอกตรงๆว่ากลัวเหมือนกัน พี่เค้าก็เลยแนะนำให้หนูไปทำกับอีกอู่หนึ่ง ซึ่งพี่เค้าได้เขาไปใช้บริการมา หนูก็เลยตัดสินใจเข้าไปใช้บริการ โดยเอาaccord 03ของที่บ้าน วษ9995เข้าไปใช้บริการ ภายในเวลา 3วันตอนยกเกียร์ลงมาได้โทรแจ้งให้หนูเข้ามาดูเกียร์วมีอะไรพังอีกบ้าง บอกงว่าาหนูดูไปก็ไม่รู้ว่าอะไรพังบ้าง ช่างจึงตีราคาออกมาให้22000บาท หนูเลยถามว่าไม่มีอะไรเสียเพิ่มอีกแล้วใช่ไหน ช่างบอกว่าโอเค ถึงวันรับรถก็เอารถไปลองขับกัน โดยรวมถือว่าโอเคค่ะ ช่างบอกว่ารับประกันให้ 1ปีเต็ม หนูก็เลยคุยกับพี่เจ้าของกระทู้ว่าจะนำเรื่องนี้มาแชร์กันถ้ามีอู่ดีๆเราก็แนะนำกัน ส่วนที่สนใจจะเข้าไปใช้บริการขอแนะให้ท่านถ่ายรูปรถของท่านขณะใช้บริการเพื่อจะได้มีหลักฐานเวลาที่อู่ทำแล้วไม่จบ จะได้นำมาแชร์กัน เพื่อจะได้ไม่ให้มีคนมาแอบอ้างทำลายชื่อเสียงอู่ที่เค้าดีๆกันนะค่ะ (ส่วนคนไหนที่เคยเข้าไปใช้บริการกับอู่นี้แล้วรู้สึกประทับใจก็ให้นำข้อมูลมาแชร์กันนะค่ะ )(ส่วนตัวหนูไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับอู่นี้นะค่ะ แค่อยากนำข้อมูลดีๆมาแชร์ให้ได้รู้กันเท่านั้นเองค่ะ) พรุ่งนี้จะนำรูปขณที่ใช้บริการอู่นี้มาให้ได้ดูกันนะค่ะ

ตกลงดีจริงๆ ใช่ไหม อ่านกระทู้ไป กระทู้มา เริ่มจะงง ตกลงน้องไมได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับอู่นี้ใช่ไหม เห็นมีแต่น้องอัพกระทู้ตลอด  monkey17 monkey17 monkey17
"บุรุษ" คือศัตรู ... สัตว์มี­รูคือ "สตรี"
"สตรี" มี 2 กรีบ ... เอาไว้หนีบ­ของ "ศัตรู"
"ศัตรู" มี 1 แท่ง ... เอาไว้แท­งของ "สตรี"
"สตรี" บอกว่าดี ... ขออีกทีน­ะ "ศัตรู"