หลังจากทราบอาการ ขอราคาปั้มติ้ก & รีเลย์ ด้วยครับ - 98-02 Talk - Accord Generation6

ผู้เขียน หัวข้อ: หลังจากทราบอาการ ขอราคาปั้มติ้ก & รีเลย์ ด้วยครับ  (อ่าน 2110 ครั้ง)

ออฟไลน์ Prippy...PB....Mafia

• Honda 125 CC.
  • *
ขอราคาปั้มติ้ก & รีเลย์ ด้วยครับ อยากทราบว่าราคามันประมาณเท่าไรกัน
ผมอยู่ต่างจังหวัดอ่ะครับ สั่งของ กรุงเทพฯ จะถูกกว่ามั้ย

ออฟไลน์ วัดท่ายาก

• ๐๘๙-๘๑๖-๒๔๖๖ ณัฐ หมอผี จ้าวสำนักวัดท่ายาก
  • สมาชิกอาวุโส
  • แม่ละเมียด...
ขอราคาปั้มติ้ก & รีเลย์ ด้วยครับ อยากทราบว่าราคามันประมาณเท่าไรกัน
ผมอยู่ต่างจังหวัดอ่ะครับ สั่งของ กรุงเทพฯ จะถูกกว่ามั้ย

ปั้มติ๊กด้วยหรอครับ ลองเปลี่ยนรีเลย์ปั้มติ๊กก่อนน่าจะหาย...

แต่ถ้าจะต้องเปลี่ยนปั้มติ๊กจริงๆ ยุให้เอาของ2Jใสเลยครับ หาจากตามเวปมีขายกันอยู่พวกนี้เค้าส่งให้ทางไปรษณีครับ...
:nuttwatthayak

ออฟไลน์ Prippy...PB....Mafia

• Honda 125 CC.
  • *
อ่อ ครับ ผมจะลองหาดู  เมื่อตอนเที่ยงดทรไปถาม 0 บอก 12000 จะเป็นลม

ออฟไลน์ arctic

• ใช้ 081-8612997
  • ที่ปรึกษา รมต.
  • 2000 CC.
  • Last order
ถ้ามีโครงการจะเปลี่ยนเครื่อง ซื้อของ walbro เลยครับถ้าจำไม่ผิดน่าจะ2พันกว่า เอาสำหรับ 200แรงม้าก็พอครับ แรงเกินไปไม่ดีครับ
ผมไม่ได้เป็นอะไร มากกว่าที่ผมเป็นผม  ยืมจากคุณดำรงค์ อารีกุล

• ๐๘๙-๘๑๖-๒๔๖๖ ณัฐ หมอผี จ้าวสำนักวัดท่ายาก
ถ้ามีโครงการจะเปลี่ยนเครื่อง ซื้อของ walbro เลยครับถ้าจำไม่ผิดน่าจะ2พันกว่า เอาสำหรับ 200แรงม้าก็พอครับ แรงเกินไปไม่ดีครับ

ซื้อได้ที่ไหนครับพี่ บอกหนูหน่อย เผื่อหนูถูกหวยจะซื้อมาดูเล่น...  monkey16

ออฟไลน์ aek_space //Limited Edition//

• เอก 0 8 5 - 8 0 5 1 4 1 5
  • Administrator
  • สมาชิกนานแล้ว
  • H23A DOHC V-TEC AUTO 200HP. แค่ ขำ ขำ ...
    • www.accord9802club.com
walbro 255 L /hr. usa. ปลั๊กตรงรุ่นไม่ต้องแปลง แต่ให้ดีเดินสายไฟไปจ่ายปั๊มใหม่ด้วยนะครับ สายเดิมเล็กไป... monkey40
ไ ม่  อยาก จะ  เอ่ย ... เ ล ย

話 し て い な い か- ル ー イ

ออฟไลน์ White Devil#RZ#มารขาว#ซุ้มคนดีไม่ห่างเหิน

• Moderator
  • ไม่ทั่ว.....เเต่มั่วถึง
ชื่อน่ารัก...........ปั๊มติ๊ก

walbro 255 L /hr. usa. ปลั๊กตรงรุ่นไม่ต้องแปลง แต่ให้ดีเดินสายไฟไปจ่ายปั๊มใหม่ด้วยนะครับ สายเดิมเล็กไป... monkey40

แสดงว่ากินกระแส เยอะเหมือนกันนะครับ...  monkey63

ออฟไลน์ " Nok_DT "

• นก 08-2322 -6900
  • 3000 CC.

แสดงว่ากินกระแส เยอะเหมือนกันนะครับ...  monkey63

งี้ควรเดินกราวไวร์ป่ะ  monkey65

งี้ควรเดินกราวไวร์ป่ะ  monkey65

เดินกราว์ของมันให้ดีๆก็เพียงพอแล้วพี่  monkey07

ออฟไลน์ The_Game_(RZ)

• เอ้ 0816177615
  • สมาชิกนานแล้ว
  • I'm the Game!! I'm the pain!! Do you want to play?
ไม่รู้

รู้แต่ปั้มติ๊กพี่เอกประหยัดโครต
I hate myself and want to die.