ทำมาหากินอะไรกันบ้างครับ - page 31 - 98-02 Talk - Accord9802Club
เครื่องยนต์ เกียร์ เบรค คลัทช์ ระบบไฟฟ้า และ อื่นๆ ไฟซีนอน Xenon LED ไฟโปรเจคเตอร์
MSD Blaster SS Coil อะไหล่งูเห่ามือสอง ไดชาร์จ,คอมแอร์,กระจกมองข้าง,ไอดี,ฝาวาล์ว

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำมาหากินอะไรกันบ้างครับ  (อ่าน 153236 ครั้ง)

ออฟไลน์ jeab_trang

• Honda 125 CC.
  • *
  • Windows XP Windows XP
  • Browser:
  • Chrome 31.0.1650.57 Chrome 31.0.1650.57
Re: ทำมาหากินอะไรกันบ้างครับ
« ตอบกลับ #600 เมื่อ: 27 พ.ย. 2013, 13:48:44 »
สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ครับ เพิ่งจับงูเห่ามาไม่ถึงอาทิตย์
ชื่อ: เจี๊ยบ
อาชีพหลัก: ขายข้าวเหนียวหมูปิ้ง
อาชีพเสริม: รับราชการ

เลี้ยงนกหัวจุกด้วยป่าว นกสำนวนดีๆที่ตรังน่าจะพอมีฟังอยู่นะครับ  monkey75

อยากได้นกก็ไม่บอก ผมพาไปหาแถวหนองจอก เพื่อนผมมันเลี้ยงจะเป็นฟาร์มแร่ะ วันเสาร์ขอเข้าไปดูก่อนนะ ว่ามันยังอยู่รึเปล่า นกใต้นี่แหล่ะครับ แล้วจะโทรไปบอกนะพี่
ใช่ครับแถวหนองจอกก็เยอะ เคยเห็นอยู่
เมื่อก่อนผมเรียนอยู่ที่นั่น ม.เอกชนชื่อดัง ย่านหนองจอก จบมา 10 ปีแระ อิอิอิอิ

ออฟไลน์ ณัฐ หมอผี คนดีไม่ห่างเหิน

• ๐๘๙-๘๑๖-๒๔๖๖ ณัฐ หมอผี จ้าวสำนักวัดท่ายาก
  • สมาชิกอาวุโส
  • Windows 7/Server 2008 R2 Windows 7/Server 2008 R2
  • Browser:
  • Firefox 25.0 Firefox 25.0
« ตอบกลับ #601 เมื่อ: 27 พ.ย. 2013, 14:59:12 »
สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ครับ เพิ่งจับงูเห่ามาไม่ถึงอาทิตย์
อาชีพหลัก: ขายข้าวเหนียวหมูปิ้ง

เลี้ยงนกหัวจุกด้วยป่าว นกสำนวนดีๆที่ตรังน่าจะพอมีฟังอยู่นะครับ  monkey75

อยากได้นกก็ไม่บอก ผมพาไปหาแถวหนองจอก เพื่อนผมมันเลี้ยงจะเป็นฟาร์มแร่ะ วันเสาร์ขอเข้าไปดูก่อนนะ ว่ามันยังอยู่รึเปล่า นกใต้นี่แหล่ะครับ แล้วจะโทรไปบอกนะพี่
ใช่ครับแถวหนองจอกก็เยอะ เคยเห็นอยู่
เมื่อก่อนผมเรียนอยู่ที่นั่น ม.เอกชนชื่อดัง ย่านหนองจอก จบมา 10 ปีแระ อิอิอิอิ

นายต้นคุณมาบ้านกรู คุณไม่รู้หรือครับว่ากรูเลี้ยงนก ไม่ได้สนใจไรเลยจ่องแต่โช๊กกรูอย่างเดียว...  monkey16

คุณเจี๊ยบ ตอนแรกว่าจะเลิกแระแต่วันนี้ไปลองสนามมา อยากมีนกสำนวนแข่งกะเค้ามั้งแระ อิอิอิ มือมันเปื่อนขี้แระเลิกยากจริงๆ  monkey07

ออฟไลน์ jeab_trang

• *
  • Windows XP Windows XP
  • Browser:
  • Chrome 31.0.1650.57 Chrome 31.0.1650.57
« ตอบกลับ #602 เมื่อ: 27 พ.ย. 2013, 15:56:59 »

นายต้นคุณมาบ้านกรู คุณไม่รู้หรือครับว่ากรูเลี้ยงนก ไม่ได้สนใจไรเลยจ่องแต่โช๊กกรูอย่างเดียว...  monkey16

คุณเจี๊ยบ ตอนแรกว่าจะเลิกแระแต่วันนี้ไปลองสนามมา อยากมีนกสำนวนแข่งกะเค้ามั้งแระ อิอิอิ มือมันเปื่อนขี้แระเลิกยากจริงๆ  monkey07
แบบนั้นแหละครับคุณณัฐ
ผมเห็นน้าเขยผม เอาทุกนกเลย นกเขา นกฯลฯ
เฉพาะนกกรงหัวจุก ผมว่าไม่ต่ำกว่า 30 กรง เห็นจะได้
มีราวส่วนตัวไว้ให้นกตากแดดด้วย 5555+

ออฟไลน์ I3anK

• *
  • Windows NT 6.2 Windows NT 6.2
  • Browser:
  • Chrome 36.0.1985.125 Chrome 36.0.1985.125
« ตอบกลับ #603 เมื่อ: 29 ก.ค. 2014, 09:40:16 »
อยู่บ้าน ทำงานเกี่ยวกับการลงทุน online ครับ

ไม่ใช่ แชร์ลูกโซ่นะคร้าบ อย่าเพิ่งรุมด่า อิอิ

monkey64 monkey64 monkey64 monkey64