มีปัญหาไฟประตู4บานและไฟเพดาน+ไฟแผนที่ ไม่ติดหมดเลยครับ - 98-02 Talk - Accord9802Club
เครื่องยนต์ เกียร์ เบรค คลัทช์ ระบบไฟฟ้า และ อื่นๆ ไฟซีนอน Xenon LED ไฟโปรเจคเตอร์
MSD Blaster SS Coil อะไหล่งูเห่ามือสอง ไดชาร์จ,คอมแอร์,กระจกมองข้าง,ไอดี,ฝาวาล์ว

ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหาไฟประตู4บานและไฟเพดาน+ไฟแผนที่ ไม่ติดหมดเลยครับ  (อ่าน 262 ครั้ง)

ออฟไลน์ jamestour

• Honda 125 CC.
  • *
  • Linux Linux
  • Browser:
  • Chrome 66.0.3359.126 Chrome 66.0.3359.126
ฟิวส์ไฟเพดาน กับ บานประตู
มันอยู่ตรงไหนครับ
แล้วมันเป็นอันเดียวกันหรือเปล่า....
จอดไว้ 1 วัน 1 คืน เปิดประตูไฟเพดานไม่ติด ไฟประตูไม่ติด....
เวลาสั่งล็อคจากรีโมทก็ล็อคไม่หมด.....
#ขอคำชี้แนะครับ