รบกวนแนะนำ ร้านซ่อทลมแรก กับ ระบบ พวงมาลัยพาวเว่อร์หน่อยครับ - 98-02 Shop & Garage - Accord9802Club
เครื่องยนต์ เกียร์ เบรค คลัทช์ ระบบไฟฟ้า และ อื่นๆ ไฟซีนอน Xenon LED ไฟโปรเจคเตอร์
MSD Blaster SS Coil อะไหล่งูเห่ามือสอง ไดชาร์จ,คอมแอร์,กระจกมองข้าง,ไอดี,ฝาวาล์ว

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแนะนำ ร้านซ่อทลมแรก กับ ระบบ พวงมาลัยพาวเว่อร์หน่อยครับ  (อ่าน 318 ครั้ง)

ออฟไลน์ carlack68ram

• Honda 125 CC.
  • *
  • Mac OS X Mac OS X
  • Browser:
  • Safari 9.0 Safari 9.0
พอดี มีน้ำมัน เพาเวอร์รั่วครับ

ถ้าพร่องมากๆ จะมีเสียงอื๊ดๆๆ เวลาหักเลี้ยว

เลยอยากจัดการครับ

เพื่อนๆ แนะนำอู่ไหนที่ไว้ใจได้บ้างครับ