เบรค ตั้งศูนย์ จี้ล้อ ช่วงล่าง - 98-02 Shop & Garage - Accord9802Club
เครื่องยนต์ เกียร์ เบรค คลัทช์ ระบบไฟฟ้า และ อื่นๆ ไฟซีนอน Xenon LED ไฟโปรเจคเตอร์
MSD Blaster SS Coil อะไหล่งูเห่ามือสอง ไดชาร์จ,คอมแอร์,กระจกมองข้าง,ไอดี,ฝาวาล์ว

ผู้เขียน หัวข้อ: เบรค ตั้งศูนย์ จี้ล้อ ช่วงล่าง  (อ่าน 7360 ครั้ง)

ออฟไลน์ accord safe (RZ)

• ซุป 086-3971188
  • ที่ปรึกษา รมต.
  • 1800 CC.
  • super safe
ส. สามย่าน จุฬา ซอย 30 ถ้ามาจากพระรามสี่ ให้เลี้ยวเข้าซอยที่ เลียบรั้วสนามกีฬา ของจุฬา มา เลยตลาดสามย่านใหม่มานิดเดียว อยู่ฝั่งตรงข้ามรั้วหรือฝั่งเดียวกับตลาด เป็นร้านเก่าแก่ ฝีมือดี ราคามาตราฐานไม่มีมั่ว ราคา

ออฟไลน์ ~*~ (tee) ~ (RZ) ~ (Diamond)~*~

• ตี๋...081-8325512
  • ที่ปรึกษา รมต.
  • สมาชิกอาวุโส
  • หล่อทั้งคู่...^^
Re: เบรค ตั้งศูนย์ จี้ล้อ ช่วงล่าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 ส.ค. 2009, 12:17:01 »
พี่ซุปบอก ชัวว์อยู่แล้ว.............. monkey46

cobraHon

• บุคคลทั่วไป
Re: เบรค ตั้งศูนย์ จี้ล้อ ช่วงล่าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 เม.ย. 2010, 13:08:38 »
จานหน้าหมด  จะไปชือทีไหน  คับ   asan5836
ถ้าต้องการของใหม่ลองหาดูในส่วนของ อะไหล่ ร้านฮอนด้าครับ แต่ถ้าต้องการดูของมือสองจากญี่ปุ่นก็ที่เชียงกงบางนาครับ ผมได้ทั้งชุดครับ คอม้า คาลิปเปอร์เบรค และจาน สภาพดีครับ จานหนา สึกน้อยมากครับ คาลิปเปอร์เบรคให้กว่าของเดิม แต่รูร้อยใส่ด้วยกันได้พอดี ไม่ต้องแปลงครับ ลองหาดูครับว่า อยากได้ของใหม่หรือมือสองครับ monkey40

lee_takara

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 พ.ย. 2010, 11:45:24 »
ส. สามย่าน จุฬา ซอย 30 ถ้ามาจากพระรามสี่ ให้เลี้ยวเข้าซอยที่ เลียบรั้วสนามกีฬา ของจุฬา มา เลยตลาดสามย่านใหม่มานิดเดียว อยู่ฝั่งตรงข้ามรั้วหรือฝั่งเดียวกับตลาด เป็นร้านเก่าแก่ ฝีมือดี ราคามาตราฐานไม่มีมั่ว ราคา

ร้านนี้คอนเฟิร์ม ครับ คุณภาพถ้าเทียบกับราคา ถือว่าคุ้มครับผม

เรื่องตั้ง 0 ที่อื่นไม่จบ มาจบที่นี่หลายคันแล้วครับ

พอดีผมเคยทำงานที่นั้น เข้าไปคุยกับพี่แก้ว หรือ พี่เฒ่า ได้เลยครับ คนเก่าแก่ที่นั้น หรือ เฮียโก๋ เจ้าของร้านครับ

ออฟไลน์ NeonoN

• I Like Accord
  • Honda 125 CC.
  • *
  • 1999 Accord 2.3 VTi
    • 2 STROKE ENGINE CLUB
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 มี.ค. 2012, 17:28:23 »
ขอบคุณครับ ขอเซฟไว้เผื่อได้ใช้บริการ  monkey47

ออฟไลน์ SAK-G6

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 ส.ค. 2012, 09:36:08 »

ไม่ทราบมีเบอร์ติดต่อทางร้านมั้ยครับ จะโทรไปนัดเข้าวันเสาร์พอดีอยู่ไกล
เบรคลึกมาก

ออฟไลน์ Krissada W.

• *
  • Don't worry be happy
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02 ม.ค. 2013, 22:48:46 »
ขอเบอร์หน่อยครับ